Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) รวมคนหน้าตาดีไปหม่ำ "" อันจะกิน "" และสุขสันต์วันเกิดน้องศา ล่วงหน้าด้วยกันค่ะ  

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาวก้นครัวแสนน่ารัก วันนี้มาดึก ๆ อีกแล้ว รวมคนหน้าตาดีกันอีกครั้ง  การนัดเจอกันครั้งนี้นัดกันมาเกือบ 2 เดือนแล้วค่ะ พี่ติ๋ว พี่สาวแสนน่ารักของน้องๆ มาจากฟินแลนด์ อยากเจอกันมากๆ ระหว่างพี่ติ๋วและน้องๆ มีความรู้สึกดี ๆ กันหลายเรื่องเลยค่ะ ( จนน้องๆ บางคนบอกว่าถ้าไม่ใช่พี่ติ๋ว ไม่ไปหม่ำแน่นอน อิอิ)

ก่อนจะเจอกันก็คุยกันตลอด นัดเจอกันหลังเลิกงานสะดวกที่สุด เสียดายน้องปุ้ย ( ทำงานที่พัทยา ) น้องต๊ะ ( อยู่ราชบุรี ) น้องปอม ( ตอนนี้อยู่สวีเดน ) พี่ติ๋วอยากจะเจอมากๆ  พูดยาวจริงๆ วันนี้ คือรู้สึกดีมากๆเลยค่ะ ได้เจอพี่ติ๋วหลังจากที่รู้จากกันมานานแล้วเพียงแค่ตัวอักษรเท่านั้น

ยู้ ขอบคุณพี่ติ๋วหลายเรื่องเลยนะคะ ทั้งหลังไมค์มาตลอด และจะบอกวิธีดูแลตัวเอง ( ยู้ ไม่ค่อยแข็งแรง) ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

เจอกันครั้งนี้ก็ได้สุขสันต์วันเกิดน้องศา ล่วงหน้าก่อนด้วยค่ะ อิอิ ได้รวมสองงานมาเป็นครั้งเดียวเลย  ที่สำคัญน้องแตม ได้ทำเค้กแสนอร่อยมาให้ด้วย  ( น้องแตม วันเกิดพี่ยู้ ขอแบบนี้ด้วยนะ น้องแตมจะได้ยินไหมเอ่ย )

ไปหม่ำที่ร้าน อันจะกิน ด้วยกันค่ะ
..

แก้ไขเมื่อ 18 ส.ค. 53 01:05:27

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 53 23:43:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com