Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

************อรุสวัสดิ์ค่ะนายที่รักของหนู หนูทำ ไก่บ้านต้มน้ำปลา Bluberry flan กับ apple tart ให้นายหนูค่ะ นายมาเร็วเข้า*  

นายที่รัก....

นี่หนูเองนะ นายหนูตื่นดีหรือยังล่ะ ไหนดูสินายงัวเงียหรือเปล่านะ เช้านี้บ้านเราอากาศดีไหมคะ ตอนนี้บ้านหนู  23.08 น.พอดี เริ่มเขียนถึงนายนี่

วันนี้หนูเขียนหานายทำไมรู้ไหม ก็หนูจะทำไก่บ้านต้มน้ำปลาให้นายนะซี จะปรุงให้นายหนูนะ  

แล้วยังไงรู้ไหม มีขนมอีกตั้ง 2 ชนิดเชียวนา ก็หนูจะทำ Flan ใส่ Bluberry  แล้วก็ Apple tart อย่างบาง  ก็จะให้นายหนูอร่อยมากกว่าใครในโลกให้หมดเลยด้วย

นายที่รัก ไก่ต้มน้ำปลานี่ ถ้านายตื่นมาแล้ว หนูให้นายหมดนี่เลยนะ  รักนายหมดหัวใจหนูไม่เหลือ

ไก่บ้านต้มน้ำปลา นายดูสิ หนูทำเอง...

จากคุณ : อะนิตา
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 53 04:14:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com