Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในห้างฯ กับ 2 ร้าน 2 รอบ "Mos Burger & Ootoya Kitchen"@Siam Paragon ครับ^0^  

สวัสดีครับ
ก็ขอโพสร้านอาหารในห้างแห่งนี้บ้าง กับห้างสยาม พาราก้อน
ห้างที่ได้ชื่อว่าหรูหราที่สุดในประเทศไทยเลยก็ว่าได้
ห้างนี้ ผมไปเดินบ่อย มีร้านอาหารเยอะ แต่ไม่ค่อยได้ไปทานหรอกครับ
เพราะราคา น่าจะรู้ว่า.........มากๆๆ เทียบเท่ากับการไปกินตามโรงแรม
แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะราคาสูงไปทุกร้านนะครับ ร้านที่ราคาพอจะรับรองก็มีบ้าง
วันก่อน มีเวลาว่างระหว่างรอดูหนัง
ก็ขอไปอร่อยแบบเบาๆ ในร้านในห้างแห่งนี้สักหน่อยนะครับ

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 53 20:17:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com