Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=^___^=...ปลาร้าทรงเครื่อง...ตามด้วยเนื้อย่างจิ้มแจ่วค่ะ...=^___^=  

รักคุณ

อรุณสวัสดิ์ค่ะเพื่อนๆห้องก้นครัว เช้านี้ฝนพรำค่ะที่บางปะอิน

เมื่อหาขุมทรัพย์ (ปลาร้า) ของแม่เจอ ก็ติดใจไม่หายค่ะ กินอย่างต่อเนื่อง
วันนี้ไม่พลาดใส่ปลาร้าพอประมาณ สาวน้อยปะแป้ง

รักคุณ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะที่แวะเข้ามาทักทาย
ลูกสาว ลูกชาย นอนเรียงกัน เป็นเลข 11 ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : เหมียว beautycats
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 53 04:55:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com