Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่ อตก หมูป้ิงเจ้าไหนอร่อยสุดครับ  

วันก่อนไปมา ว่าจะไปลองเจ้าที่ดังๆ ไปถามแม่ค้าว่าเจ้าไหนเพราะผมจำชื่อร้านไม่ได้ เขาก็ว่าหมูเหาะแต่ว่าปิดร้านแล้ว ให้ลองเจ้าอื่นก็ได้อร่อยพอกัน

เลยเดินๆไป เจอ ร้านเจ๊ดาว เห็นหน้าตาดีเลยลองซื้อมา ปรากฎว่าไม่ผ่านด่านความอร่อยของผม แต่ตอนซื้อเสร็จเพิ่งเห็นว่าอีกบล็อคนึงมีร้านอะไรไม่รู้ที่มีโพสต์ทูเดย์แนะนำอยู่ ซึ่งหน้าตาสู้เจ๊ดาวไม่ได้ แต่ผมไ่ม่ได้ซื้อมาเพราะซื้อร้านแรกไปเยอะแล้ว

เลยอยากจะมารบกวนถามว่า ร้านไหนที่อร่อยสุดครับ ร้านเจ้าดัง ที่น่าจะชื่อว่าหมูเหาะ หรือว่าร้านอื่นครับ

แล้วใน อตก มีอะไรที่อร่อยอีกบ้างครับ

จากคุณ : CaptainKit
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 53 10:22:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com