Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงงาน พาไปเดิน"ตลาดนัดมินิๆๆๆที่บริษัทผมเอง"ครับ^0^  

สวัสดีครับ
วันนี้ ก็จะมานำเสนอของใกล้ๆตัวผมเลยครับ
คิดว่าหลายๆแห่งก็คงมีเหมือนกันคือ
มีร้านค้าต่างๆ มาเปิดร้าน ขายของเป็นครั้งๆคราวๆ ณ ที่ทำงาน
ที่บริษัทโรงงานผม ก็เช่นเดียวกันครับ
ทุกเดือน ประมาณกลางเดือน และปลายเดือน
จะมีร้านค้า มาขายของเดือนล่ะ 2 ครั้ง
ผมก็ไปซื้อทุกครั้ง ทุกเดือนล่ะครับ อิอิ
ถ่ายรูปบ้าง ไม่ถ่ายรูปบ้าง ปล่อยดองไว้ ไม่ได้โพสเลย
คราวนี้ มีโอกาสก็ขอมาโพสสักหน่อยล่ะกัน
รูปที่ถ่ายทั้งหมด เป็นร้านค้าที่มาขายในเดือนสิงหาคม
ลองมารับชมกันครับ ว่ามีขายอะไรบ้าง
เปิดรูปด้วยกล้วยไม้ แชะเมื่อเช้านี่เอง

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 53 20:32:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com