Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวนี้เพื่อแฟน >>> "น้ำมะนาวนมสดปั่น" <<< วิธีทำแสนจะง่าย{แตกประเด็นจาก D9657631}  

ต่อเนื่องกันเลยครับ 55+

หลังจากที่อิ่มกับอาหารว่างอย่างสลัดกุ้งปาปริก้าไปแล้ว
ผมก็มีน้ำดื่มเพื่อดับกระหายและเพื่อให้สดชื่นชุ่มคอมาแนะนำ

นั่นก็คือ!! "มะนาวนมสดปั่น"

เป็นเมนูประจำตัวผมไปแล้ว ติดอกติดใจกันทั้งบ้าน
พ่อแม่และน้องสาวก็ชอบ ส่วนแฟนก็ยิ่งชอบ ^^

วิธีทำก็ง่ายดายไม่ต่างจากทำสลัดกุ้งฯ
ถ้าพร้อมแล้ว เชิญตามมาชิมเมนูประจำตัวผมกันนะครับ :)

...

จากคุณ : yibby
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 53 22:48:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com