Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) รวมคนหน้าตาดีไปหม่ำปิ้งย่าง "" Daichan (ไดจัง) "" กันค่ะ  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวก้นครัวแสนน่ารัก  ตอนนี้คงกำลังดูละครกันอยู่ อิอิ  รวมคนหน้าตาดีอีกแล้วค่ะ ครั้งนี้มีแค่ 5 สาวเท่านั้นเองค่ะ 4 สาวก้นครัว อีกหนึ่งสาว เป็นสาวอินเตอร์  ไปหม่ำปิ้งย่างกันค่ะ  ร้านนี้อยากไปมานานแล้วค่ะ  ช่วงที่ยู้แพ้สารพิษก็ไม่ได้ไปหม่ำทะเลเลยค่ะ  มีโอกาสก็ไปหม่ำดีกว่า

ร้านไดจัง เพื่อนๆ ก้นครัวคงไปหม่ำมาแล้วหลายครั้ง  ไปหม่ำด้วยกันนะคะ

วันนี้ภาพอาจจะไม่ค่อยเยอะนะคะ  แบบว่าหม่ำและคุยกันตลอดเลยค่ะ

...

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 53 21:48:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com