Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~*~เค้กสามอย่าง~*~  

แตงโม  สวัสดีค่ะเพื่อนๆร่วมชะตากรรม(อ้วน) และเพื่อนๆที่ไม่หลงร่วมชะตากรรม(ไม่อ้วน) ทุกท่านค่ะ วันนี้จุ๋มขยันย่อรูป เลยเอารูปขนมเค้กยอดฮิตในก้นครัวมาให้ดูกันค่ะ

แตงโม  มีเค้กสามอย่างค่ะ (คล้ายๆเห็ดสามอย่างไงไม่รุ)
                มี มาม่อนเค้ก เค้กส้มในตำนาน  เค้กชาเขียวหน้านิ่ม

แตงโม  แต่ละอย่างจุ๋มไม่ได้แสดงวิธีทำนะคะ ทำตามขั้นตอนที่กูรูในก้นครัวได้ลงกันไว้หลายๆคน  แต่จุ๋มจะลงสูตรให้ค่ะ

จากคุณ : winview'mom
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 53 09:10:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com