Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าวถึงชาวก้นครัวที่จะแวะไปชิมร้านพี่โหน่ง T&N Steak House  

วันนี้เพิ่งไปทานมา คนงานที่ร้านพี่โหน่งเพิ่งลาออกกันไป 5 คน จึงทำให้พนักงานไม่เพียงพอต่อการบริการให้ได้ดั่งใจของทุกๆท่าน เพราะปกติเด็กเกษตรก็ไปแวะเวียนกันเยอะอยู่แล้ว ช่วงนี้ยิ่งได้ออกรายการตลาดสดสนามเป้า และก็กำลังจะออกสาระแนอีก ยิ่งทำให้แฟนๆรายการแวะเวียนกันมากขึ้นไปอีก

ตอนนี้พี่โหน่งปิดชั้น 2 ที่เป็นห้องแอร์ชั่วคราวนะครับ จนกว่าจะหาเด็กใหม่มาช่วยได้ ใครคิดจะแวะไปลองทานอาจจะต้องทำใจเรื่องคิวกับอาหารที่ต้องรอ และบริการที่อาจจะได้ไม่เต็มที่เท่าไหร่ ส่วนตัวแนะนำว่าถ้าใครรับไม่ได้กับทั้ง 2 ข้อที่ว่ามาก็เชิญร้านอื่นก่อนชั่วคราว เพราะอยากให้ทุกท่านที่ได้ไปทานประทับใจเหมือนที่ผมได้รับมาตลอด 6 ปีที่ได้แวะเวียนไป

แวะมาแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันครับ

ปล. พรุ่งนี้ไม่ต้องแวะไปนะครับ พี่โหน่งปิดร้านครับ

จากคุณ : cpe76329
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 53 21:51:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com