Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

happy birth day to me =) ขอเค้กซักก่อนกับคำอวยพรซักนิดได้มั๊ยค่ะ  

วันเกิดทั้งทีดั๊นมาร้องไห้ซะนี้
แต่ร้องไห้ครั้งนี้ ไม่เหมือนครั้งอื่นนะ ครั้งนี้เราร้องไห้เพราะความตื้นตันใจ TT
เมื่อตอน 13.53น. เราโทรไปหาแม่
แล้วก็บอกกับแม่ว่า ม่าม๊าเมื่อ18 ปีก่อน เวลานี้ตอนนี้ม่าม๊าคงเจ็บท้องมากๆ
เพราะคลอดเราออกมา เราก็บอกคุณแม่ แต่ก็ไม่ได้พูดอะไรมาก
พูดไม่ออก ร้องไห้ซะงั้น ทั้งๆทีเตรียมมาเยอะเลย
แม่เราก็เข้าใจเราดี บอกขอหวย 3 ตัวตรงๆซะงั้น 555 5
ถึงตอนนี้ อยากจะขอบคุณป๊า ม๊า พี่ๆ ที่คอยดูแล เลี้ยงดูเรามาตั้งแต่เด็กๆ
(เผื่อพี่ชายเราเข้ามาดู 555 5)

และวันนี้ก็วันเกิด จะไม่ขออะไรมาแค่เค้กซักก้อน คำอวยพรซักนิดหน่อยได้มั๊ยค่ะ
(นี้ขนาดขอไม่มาก เค้กทั้งก้อนเลยนะเนี้ย 555 5)

พึ่งกลับมาจากทานข้าวข้างนอก
เห็นแล้วตกใจมาก
ขอบคุณทุกคนมากๆนะค่ะ จากใจจริงเลย =)

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 53 22:40:49

จากคุณ : เบเกอรี่,,ที่รัก
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 53 18:06:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com