Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Chubby Lawyer Cafe' - ครัวมนายอ้วน - เก๋าๆ ... โจ๋ๆ.. เจ๋งๆ... ใครจะมาสู้... - เค้กโก๋ๆ .... ได้บ้าง  

วันนี้มีเรื่องขำครับ....

ขอใช้ของหลานยังขาดอยู่อีกหลายอย่าง ก็เลยไปเดินซื้อกับคนข้างๆ ..... เลือกอันนั้น....ดูอันนี้ .... ได้ของมากมายหลายสิ่ง ถึงเวลาคิดเงิน คุณ pc ห้างเกิดนึกสนุกอะไรมาไม่ทราบ....ทักขึ้นมาว่า....

Pc ห้าง..... "รับแค่นี้ใช่มั๊ยคะคุณพ่อมือใหม่"

ทนายอ้วน ... "อะไรนะครับ"

Pc ห้าง..... "คิดเงินเลยใช่มั๊ยคะคุณพ่อ... จ่ายเป็นเงินสดหรือบัตรเครดิตดีคะ"

ทนายอ้วน ... "จ่ายบัตรครับ"

คนข้างๆอมยิ้มมากกก ถึง มากกกก ที่สุด..... แล้วแกล้งเดินไปหัวเราะที่อื่น.....

สงสัยตอนซื้อของผมจะถามมากไปครับ ถามยิบถามยับ ... จะเอาเบาะนอนที่เป็นผ้ายางจะเอาไว้อาบน้ำเด็ก .... ปรอทก็จะเอาแบบคาดหัว ... แบบเหน็บจั๊กกะแร้ไม่ไฮโซ..... กรรไกรตัดเล็บก็จะเอาแบบที่เหมือนกรรไกรตรงปลายเป็นช่องเล็กๆเอาไว้สอดเล็บเด็กเข้าไป ...... ฟองน้ำก็จะเอาฟองน้ำแท้ๆ นิ่มๆ ก้อนใหญ่ๆ ...... อื่นๆอีกมากมาย.... สงสัย PC ห้างจะคืดว่าเป็นคุณพ่อมาเดินซื้อของซะเอง...  กร๊ากๆๆๆๆ

พี่ PC คราบบบบ แล้วผู้ชายคนที่เดินจับมือโผมตอนแรกน่ะ ....... พี่ว่าเค้าเป็นครายยย อ่ะครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

เค้กโก๋ๆ

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 53 18:16:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com