Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครัวมาดามฮัน >> วันหยุดสบาย สบาย ชวนมาทำ>> บราวนี่อร่อย อร่อยกันดีกว่าค่ะ<<  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ห้องก้นครัวที่น่ารักทุกคน

ห่างหายไปหลายวัน แต่ยังคิดถึงทุกๆ คนเหมือนเดิมนะคะ
แต่ภาระกิจงานราษฎร์งานหลวงรุมเร้า จนไม่มีเวลามาทักทายกันค่ะ

วันหยุดนี้สบาย สบาย รีบตื่นแต่เช้ามาชวนทุกๆ คนทำบราวนี่อร่อยๆ กันดีกว่า

บราวนี่เป็นขนมที่ทำง่ายมากๆ ค่ะ ไม่ต้องมีเครื่องตีแป้ง แค่มีตะกร้อมือก็ทำได้แล้ว แต่ความอร่อยรับรองต้องติดใจทำบ่อยๆ ค่ะ

มาดามฮันมีสูตรบราวนี่ประจำใจ ที่ใครชิมใครชอบทุกครั้งไปคือสูตรของแม่ปูขาเก เซมารูคนเก่งนั่นเองค่ะ

ขอขอบคุณแม่ปูขาเก เซมารู สำหรับสูตรบราวนี่อร่อยๆ นี้ด้วยนะคะ

มาค่ะ มาทำบราวนี่อร่อย อร่อยกัน

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 53 09:25:51

จากคุณ : ชลันธร
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 53 08:04:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com