Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review :: Inter Buffet ,, Saturday Lunch @ Cuisine Unplugged Pullman Hotel  

สวัสดีค่ำคืนวันอาทิตย์ชาวก้นครัวทุกท่านค่ะ ห่างหายจากการรีิวิวไปนาน กลับมาครั้งนี้เลยตั้งใจมารีวิว อินเตอร์บุฟเฟ่อย่างเต็มที่ ^^

เมื่อวานได้มีโอกาสไปทานบุฟเฟ่มื้อกลางวันที่ห้องอาหารชื่อเก๋ๆที่ทุกคนคุ้นเคยอย่าง Cuisine Unplugged แต่เสียดายที่ไม่สามารถถ่ายรูปที่ไลน์ได้ ถ่ายไปแค่ไม่กี่รูปก็มีพนักงานเดินมาแจ้ง เสียดายมากค่ะ เพราะการตกแต่ง การจัดไลน์ เค้าทำได้สวยทีเดียว แต่เมื่อมีกฏมาเราก็ต้องเคารพค่ะ รีวิวนี้ก็เลยไม่สมบูรณ์เต็มที่ แต่ก็พยายามเก็บภาพอาหารเกือบทุกอย่างมาให้ชมนะคะ ^^

มื้อกลางวัน เริ่ม 11.30 -14.30 นะคะ
ราคาเชคกับทางโรงแรมอีกทีเพราะที่นี่มักมีโปรโมชั่นเรื่อยๆ
ส่วนใครสนใจจะไปทาน แนะนำให้โทรจองล่วงหน้าสัก2-3ว้นค่ะ
เพราะที่นี่คนเต็มตลอด ยิ่งช่วงเทศกาลวันหยุดคนจะเยอะมากค่ะ

จากคุณ : cr_japan
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 53 19:28:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com