Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าด้วยเรื่อง "เทอร์โมมิเตอร์ สำหรับ เตาอบ" ค่ะ  

สวัสดีค่ะ ^^ เจินๆมารบกวนอีกแล้วววว

เจินๆขอถามพี่ๆน้องๆที่เคยซื้อเทอร์โมมิเตอร์ สำหรับใส่ในเตาอบหน่อยค่ะ

ว่าทุกท่านซื้อจากที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ ถ้ามีเว็บซื้อ-ขายออนไลน์ก็ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

เจินๆหาซื้อในสุราษฎร์ธานีแล้ว แต่ร้านที่ขายของเกี่ยวกับเบเกอรี่โดยเฉพาะ มีเหลือตัวเดียว

และดูเหมือนจะเก่ามากแล้วด้วย แถมราคา 380 บาท แพงง่ะ ไปดูตามห้างก็ไม่มีขายเลยด้วย

หาซื้อยากมากเลยอยู่ ตจว. นี่อ่า...แต่ต้องใช้เพราะคาดว่าเตาอบอุณภูมิไม่ตรง อบแล้วไหม้ๆเกรียมๆตลอด

เจินๆรบกวนขอความช่วยเหลือจากทุกๆท่านด้วยนะคะ

ขอให้สวย ขอให้หล่อ ขอให้รวย ทุกๆคนเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

จากคุณ : jern_swanya
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 53 19:37:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com