Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรมริมแม่น้ำกับ Buffet Dimsum "Yuan / หยวน" Part 1@Millennium Hilton คลองสานครับ^0^  

สวัสดีครับ
วันนี้ ก็มาพบกันรีวิว รีวิ้ว กับของอร่อยๆกันต่อครับ
คราวนี้ ก็มาพบกันกับโรงแรมริมแม่น้ำที่นี่ครับ
ซึ่งเป็นครั้งแรกของผมเลย ที่ได้ไปอร่อยกับโรงแรมริมแม่น้ำเจ้าพระยา
ก็ขอขอบคุณ คุณพี่นพพลด้วยที่ได้ชักชวนไปอร่อย ณ ที่แห่งนี้ ^/\^
น่าจะเป็นกระทู้เเรกมั่งครับ ที่ผมโพสรีวิ้วบุฟติ่มซำ ถึง 2 Partเลย
ทุกที่ ถ้าจะมี 2 3 Part  ก็จะเป็นบุฟอาหารอินเตอร์
ที่ต้องไปเจาะลึกไลน์อาหาร
รูปเยอะไป อย่าว่ากันนะครับ โพสทั้งที ก็อยากจะทำให้ดีๆ ให้ละเอียดๆ
ถึอว่ามาดูเป็น Story แห่งความอร่อย ที่อยากให้ติดตามกัน
เอาล่ะครับ มาเริ่มนั่งเรือกันไปอร่อยกันเลย

***รายละเอียดบุฟเฟ่ของที่นี่***
ห้องอาหารจีน Yuan / หยวน / 源
โรงแรม Millennium Hilton เขตคลองสาน
บุฟเฟ่ติ่มซำ มีทุกวัน และเฉพาะมื้อเที่ยง ราคา 695 เนต
เปิดบริการ 11.30 - 14.30 น.
ราคาข้างต้นยังไม่รวมเครื่องดื่มนะ
มื้อเย็นก็เป็นตามสั่ง
โทรไปสอบถามรายละเอียด หรือสำรองโต๊ะได้ที่ 02-442-2000
ปล ราคา รูปอาหารในกระทู้ อาจแปลงเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 53 19:32:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com