Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[[[[ถามคนภูเก็ตครับ]]]]] ช่วยแนะนำร้านอาหารให้หน่อยสิครับ เอาแบบว่าหากไม่ได้กินเรียกว่าไปไม่ถึงภูเก็ตเลยทีเดียว  

รบกวนเติมคำในช่องว่างครับ ผมเช่ารถไว้ไปได้หมด ขอให้อร่อยจริง ทริปนี้กะเป็นทริปกินครับ เน้นของกินในเมือง แบบว่าหากไม่ได้กินเรียกว่าไปไม่ถึงภูเก็ตทีเดียว

วันที่ 1
เย็น >>>> ...................

วันที่ 2
เช้า >>>> ติ่มซำ ..............
กลางวัน > หมีผัดฮกเกี้ยน ........
เย็น >>>> ซีฟู้ด ...............

วันที่ 3
เช้า >>>> โจ๊ก-ข้าวต้ม .........
กลางวัน > ...................
เย็น >>>> อาหารพื้นเมือง .......

วันที่ 4
เช้า >>>> ร้านกาแฟ ...........
กลางวัน > ...................

ของฝาก......................

ขอบคุณครับ

จากคุณ : PG18
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 53 14:43:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com