Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + [กระทู้แจกกิ๊ฟ!] ขอคำแนะนำร้านเด็ดๆในเชียงรายด้วยจ้า + +  

พอดีจะไปเชียงราย 3 วัน 2 คืน ศุกร์-อาทิตย์นี้ จึงอยากจะรบกวนขอร้านเด็ดๆที่ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

จะอำเภดไหน ตำบลไหนก็ได้ครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ขอแค่พิกัด, ช่วงเวลา, และที่สำคัญ เมนูแนะนำ เท่านี้ก็พอ

ยิ่งไปกว่านั้น ถ้าร้านที่คุณแนะนำมาอร่อยจริงๆ ผมจะขอรีวิวพร้อมให้เครดิตด้วย!

ขอบคุณมากๆสำหรับทุกความเห็นครับ :-)

จากคุณ : เกิดมา3โล4
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 53 08:39:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com