Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อาหารหรือร้านอะไรในฮ่องกงครับที่อร่อยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเเละห้ามพลาดเด็ดขาด ติดต่อทีมงาน

จะไปธค.ครับ เป็นทริปกับเด็กเล็กๆไปจนถึงวัยรุ่น จะพาน้องๆญาติๆ เด็กๆไปครับ จะไปตะลุยกินของอร่อย พาไปดิสนีย์เเลนด์ ซิมโฟนี่ เเละนั่งกระเช้าครับ
ลองๆดูในเว็บฮ่องกงเเฟนคลับกับsearchในพันทิปที่กระทู้เก่าๆเเล้วครับเเล้วครับ อยากถามความเห็นใหม่ๆเพิ่มเติม รบกวนบอกด้วยครับว่าร้านที่เเนะนำลงสถานีไหน ไปยังไงต่อ
ที่จะไปเเน่ๆ คือ Charlie Brown Cafe กับ Modern toiletเด็กๆจะได้ตื่นเต้นกับร้านเเปลกๆ

เเล้วบุฟเฟ่ต์ติ่มซำ โต๊ะจีน อาหารทะเล โจ๊กฮ่องกงที่ไหนอร่อยสุดครับ หรือของกินเเละร้านอาหารอื่นๆก้ได้ เอาตามประสบการณ์ของคุณก็ได้ครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ

จากคุณ : กำลังจะไปครับ
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 53 15:37:20 A:110.168.34.54 X: TicketID:292639

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com