Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ P P P... เ ม นู วั น นี้ ...ข้ า ว ห น้ า ไ ก่ ค่ ะ...PPP+++ ติดต่อทีมงาน

PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

สวัสดีค่ะ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาวก้นครัว ที่น่ารักทุกๆคน

คิดถึง คิดถึง คิดถึง แล้วนะ(จะบอกให้)  วันนี้ขอซักนิดเถอะนะคะ ให้หายคิดถึงซะหน่อย พอจะมีเวลาเล็กน้อยถึงปานกลางค่ะ เลยอยากทำทู้เม้าท์ๆกัน นิดนึง

ช่วงที่ผ่านมาไม่ค่อยมีเวลานัก ได้แต่แว่บๆ เข้ามาอ่านนิดนึง แล้วก็จากไป
ไม่ได้เม้นท์ แล้วก็คอยอ่านข่าวคราวพี่วัฒน์ พี่ชายใจดี (ซึ่งวันนี้ก็เข้ามาอ่านข่าวดีของพี่วัฒน์แล้ว น้ำตาจะไหล  รู้สึกดีใจมากเลยค่ะ )

PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

ดีใจ อุ่นใจแล้ว เข้าครัวทำกินกันต่อดีฝ่า....

วันนี้มีเมนูทำไม่ยาก และอร่อยมาให้ชมกันค่ะ ทีแรกก็คิดว่าทำยาก แต่เอาเข้าจริงๆก็ไม่ยากแฮะ   คุณพ่อกับคุณลูกชอบกิน  พอดีคุณยายมาช่วยดูหลาน พ่อ แม่ ไปเที่ยวเอ๊ย ไปถ่ายงานกลับดึก เลยทำไว้หม้อนึงค่ะ กินกันทั้งบ้าน

เมนูนี้ค่ะ  ข้าวราดหน้าไก่.........

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 53 16:07:58

จากคุณ : ปลาปูอยู่ทะเล
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 53 16:07:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com