Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ครัวต่างแดน ... ไป...กอดเพื่อน ที่มาเก๊า และฮ่องกง # 2 ... >>>{แตกประเด็นจาก D9875923} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ มิตรรักก้นครัวเมืองไทย และต่างประเทศ

วันนี้ มาเที่ยวต่อ กันนะคะ
เมื่อวาน เราเดินเที่ยว ดูบรรยากาศ ของมาเก๊า กัน

วันนี้ ติ๋วจะเข้าไปดูคาสิโน ค่ะ
แบบว่า อยากเห็นว่า อลังการขนาดไหน
ติ๋วเคย ไปเที่ยวกาสิโน ที่ เกนติ้ง  ตอนไปเที่ยวที่นั่น
และก็เคยไปบ่อนเขมร เพราะเจ้านายไปเล่นไพ่ ที่นั่น

ส่วนมาเก๊า เพิ่งมาครั้งแรก ขอเข้าไปดูหน่อยค่ะ
ด้วยเหตุว่า เดินเมื่อยขา แล้วค่ะ
ก็เลยแว่บไป กาสิโน ที่ชื่อ ลิสต์บัว  ที่ตระหง่าน ตึกสีทอง วาววับ

จากคุณ : หมู (ตัว) อ้วน
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 53 00:17:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com