Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<*Aminahก๋ากั่น*>> ช่วยกันโหวตหน่อยจ้า!! มื้อเสาร์กลางวันนี้ไปหม่ำที่ไหนดีน๊า<<*Aminahก๋ากั่น*>> ติดต่อทีมงาน

The World@Centara Grand 883net (1 คน)
  Next2@Shangrila 800net (1 คน)
  The Dining Room@Grand Hyatt 966net (5 คน)
  Café de Nîmes@Grand Sukhumvit Hotel 730net (1 คน)
  Café@2 Conrad Hotel 919net (0 คน)

12.50%
  The World@Centara Grand 883net (1 คน)
 12.50%
  Next2@Shangrila 800net (1 คน)
 62.50%
  The Dining Room@Grand Hyatt 966net (5 คน)
 12.50%
  Café de Nîmes@Grand Sukhumvit Hotel 730net (1 คน)
 0.00%
  Café@2 Conrad Hotel 919net (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

(กระทู้ก่อนหน้านี้ขอปิดไปเพราะใส่ช๊อยส์ผิดค่ะ ขอโทษจริงๆค่ะ)

ช่วยเลือกกกกันหน่อยจ้าาา

มื้อกลางวัน เสาร์นี้ จะไปทานบุฟเฟต์ค่ะ

เป็นวันพิเศษของแฟน แต่แฟนไม่อยู่

เค้าขอของขวัญเป็นไปทานบุฟเฟต์ให้เค้าหนึ่งมื้อ แล้วถ่ายรูปตอนกินเยอะๆให้ดู5555

แต่ยังเลือกไม่ได้ซักที เพราะอ่านรีวิวแล้วตีกันไปหมดเลยค่ะ

เราเน้น"ของหวาน"ค่ะ ของคาวไม่ซีเรียส ขอให้มีSmoked salmonก็สุขใจ

แต่ของหวานขอเยอะๆ ตู้มๆ หลากหลายค่ะ

เคยไปทานnext2มารอบนึงแล้ว ชอบของหวานมาก

แต่อยากรู้ว่าาที่อื่นเป็นยังไงบ้างค่ะ

ใครมีที่ไหนแนะนำเพิ่มเติมราคาแถวๆนี้

ก็ฝากด้วยนะคะ บอกมาได้ทุกที่ ที่ของหวานเยอะๆแจ่มๆ

แต่ไม่เอาLord Jim's นะคะ เพิ่งไปทานมาล่ะ

ปล ถ้าที่ไหนมีเครป ในไลน์ของหวานจะได้เครดิตดีมากๆค่ะ 555555

ปลสอง ขอโทษทางพันทิพย์ต้องแจ้งลบกระทู้เก่าไปนะคะ

ปลสาม แนะนำกันมาเยอะๆน๊าาา ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆท่านเลยจ้า

ปลสี่ เราไม่มีบัตรเครดิตใดๆทั้งสิ้น และไปทานคนเดียวค่ะ :))

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 53 21:09:00

จากคุณ : Aminah
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 53 21:03:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com