Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะเที่ยงแล้ว ทานข้าวกันค่ะ วันนี้เอา"หลนเค็มบักนัด"มาเสิร์ฟ ส่งการบ้านพี่ปู้ ดอกการะเวกค่ะ ติดต่อทีมงาน

ที่จริงพี่ปู้โพสไว้ตั้งแต่ปี 51 เพิ่งมาทำปี 53 คุณครูพี่ปู้จะดุมั้ยเนี่ย อิ ๆ love

พอดีวันนึงเซิร์ตหากระทู้ที่พี่ปู้โพสไว้ค่ะ เลยเจอเมนูนี้
คุณพ่อชอบทานหลน เลยตั้งใจว่าลองทำดู
จัดการฝากน้องสาวให้ซื้อ"เค็มบักนัด" มาจากจ.อุบลฯ เลยเชียว

ใครจะทานด้วยกันมาเลยนะคะ love

จากคุณ : saijaew
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 53 11:41:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com