Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

PPP+++ ooo เ ม นู นี้.... เ พื่ อ เ ธ อ ooo +++PPP ติดต่อทีมงาน

PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

สวัสดีค่ะ  มาอีกหน  มาแบบง่วงๆ งง เล็กน้อย จริงๆก็วืบๆ ง่วงๆ อยากจะนอนซักงีบ  แต่ไม่เอาดีกว่า  ลุกมาทำทู้สักเรื่องท่าจะดีกว่าเป็นแน่แท้  

วันหยุดเสาร์-อาทิตย์  ก็เลยอยากทำเมนูนี้เพื่อเธอค่ะ  
ฟังแล้วอย่าพึ่งเข้าใจว่าวันนี้มาทางหวานนะคะ  เพราะ...เธอที่ว่านี้ไม่ใช่ใครอื่นเล้ยย.....สุดที่รักของแม่ เจ้ากันนั่นเองค่ะ หาใช่คุณสามีแต่ประการใดไม่ 555

ที่จริงดำริก็มาจากอีพ่อนั่นแหละค่ะ

" เสาร์นี้ทำปิ้งๆ ย่างๆให้เด็กๆมาปิ้งกินกันมั้ย"

งานเข้าดิชั้นสิคะพี่น้อง ตอนแรกพี่แกบอกว่า หมูสะเต๊ะเลย
Serch อากู๋ด่วนสิเรา  ศึกษาและดูทรงแล้วท่าจะไม่รอดค่ะ

อย่ากระนั้นเลย บาร์บีคิวแล้วกันเสี่ยงๆดู เผื่อจะง่ายกว่า อ๊ะจัดไปค่ะ บาร์บีคิวนี้เพื่อเธอ...ฮิ้ววววว........

จากคุณ : ปลาปูอยู่ทะเล
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 53 13:37:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com