Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๑๑๑๑๑๑๑๑๑ วุ้นกะทิใบเตย [ ของหวานดองเค็ม กร๊ากกกกกกกกกส์] ๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีวันอาทิตย์ค่ะ

วันนี้หลายท่านคงอยู่บ้านหรือไม่ก็ไปพักผ่อนกับครอบครัวในวันหยุดกัน

ส่วนหน่อยก็อยู่บ้าน ไม่ได้ไปไหนเลย ทำงานบ้าน

พาลูกๆสี่ขาไปวิ่งตอนเช้ามา เหนื่อย เสียเหงื่อไปเยอะเลยค่ะ อิอิ

อากาศทุกวันนี้เปลี่ยนไปเยอะ เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว เอาแน่นอนไม่ได้

บางวันอยู่ดีๆ ฝนก็ตกมาซะงั้น ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ

วันนี้มีของดองมาโชว์อีกแล้ว ๕๕๕

ดองไว้ตั้งแต่วันเข้าพรรษาโน้นแน่ะ คริ คริ

ตอนนี้จากขนมหวานกลายเป็นดองเค็มเรียบร้อยแระ

เอาเถอะ .. ยังไงๆก็จะโชว์ ดูซิว่าเป็นขนมอะไร

"วุ้นกะทิใบเตย'' นั่นเองงงงงงงงงงง ชอบมั้ยค่ะ หน่อยชอบค่ะ

เพราะมันทำง่ายดี และอร่อยด้วย แช่ๆเย็นๆ ทานเวลาอากาศร้อนๆนะ

อย่าให้เม้าท์เลย อร่อยค่อด คริ คริ

มาค่ะ ..ใครอยากทานด้วยกันกับหน่อย ตามมาเลยค่ะ

แต่วันนี้ขอโชว์ก่อนนะ

จากคุณ : โตเหมี่ยว
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 53 16:15:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com