Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามล่าหา ของกินเชียงใหม่ ขอแบบ......ถูกๆ อร่อยๆ แชร์ข้อมูลกันนะคะ ติดต่อทีมงาน

ตามล่าหาของกินเชียงใหม่ ขอแบบ ถูกๆ อร่อยๆ ได้เยอะๆ5555
ขอแบบไม่ใช่ร้านดังๆนะคะ
เพราะในแผนที่ของกิน จขกท ตามล่าไปหมดแล้ว555

.
เพื่อนๆ ท่านไหน อยากแชร์ข้อมูลบอกกันได้นะคะ
ประมาณว่าไปทานร้านนี้แล้วถูกใจ แวะมาบอกกันได้ค่ะ

ไม่รู้ตั้งกระทู้แบบนี้จะมีใครมาตอบมั๊ย แต่เอาน่า สู้ๆๆ ^^

ปล...
เนื่องจากว่าเมื่อวันก่อนไปทาน บะหมี่เกี๊ยวแถวๆม.แม่โจ้มาค่ะ
แบบว่าได้เยอะมากกกกกกก  25บาท แต่ทานคนเดียวไม่หมดค่ะ
อร่าอยด้วยค่ะ ร้านอยู่ทางม.แม่โจ้นะคะ
เลยแยกหลิ่งหมื่นมาค่ะ เลยมาประมาณ200-300เมตรเองค่ะ
ร้านอยู่ทางซ้ายมือ ถ้ามาจากม.แม่โจ้

เลยอยากถามท่านอื่นๆบ้างว่ามีใครเคยทานแล้วถูกใจแบบ จขกทมั๊ย

จากคุณ : Moo_Noi_Cm_Ja
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 53 13:46:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com