Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~~........เมื่อ Koamania ชวนกันมากิน.... "Angel hair spaghetti & Vienna sausages" แบบบ้านๆสุดๆ..........~~~~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆชาวก้นครัวทุกท่าน....

วันนี้เอาอาหารกันตายในวันขี้เกียจจจจจจจจสุดชีวิตมาส่งค่ะ....
เผอิญว่ามีวัตถุดิบ แต่ขี้เกียจค่ะ....
เลยเอามาทำอาหารโลโซ บ้านๆ...555
ก็อยากกินผัดมักกะโรนีค่ะ แต่ที่บ้านไม่มี มีแต่แองเจิลแฮร์สปาเก็ตตี้...
แล้วก็ไส้กรอกเวียนนา...เลยเอามาผัดแบบบ้านๆ...
ใส่ซอสง่ายๆ อร่อยแบบง่ายๆแบบผัดมักกะโรนีค่ะ...

เดี๋ยวลองมาชมแล้วก็ชิม ผัดสปาเกตตี้แบบบ้านๆของ Koamnia กันค่ะ....^ ^

จากคุณ : Koamania
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 53 19:27:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com