Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[Bell_HuB-review] ไปกิน Grilled Lobster กับ Sunday Brunch ที่ Panorama @ Pan Pacific*-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่น้องก้นครัวอีกรอบครับ (>.<)/~
พรุ่งนี้วันลอยกระทงแล้ว ! มีใครมีคู่ไปลอยกระทงแล้วมั่งเอ่ย อิอิ
ส่วนผมคาดว่าปีนี้คงได้ลอยในอ่างน้ำอีกแล้วครับ ไม่มีคู่นิ กระซิกๆ

สองวันนี้รีวิวติดๆกันเลยครับ ( แนวอยากเคลียของดอง ) . . .
ห้องอาหารนี้ ผมอยากไปมาพักนึงละครับ แต่ไม่มีโอกาสซักที (>,<)"~
แต่เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ก็หาคนไปด้วยจนได้ ขอบคุณพี่ที่ไปด้วยมากๆ
สนุกและชิวมากมายครับ

รายละเอียดห้องอาหาร Panorama โรงแรม แพนแปซิฟิค แยกสีลมครับ
ราคาปรกติ 1800 net . . . ( ไม่รวมน้ำเปล่า ) บัตรสมาชิกลดได้ 25%
เหลือท่านละประมาณ 1390 บาทครับ น้ำเปล่าขวดละ 35++
ราคานี้ ถือได้ว่าโหดเอาเรื่องทีเดียว สำหรับโรงแรมที่มีบัตรลดครับ O[]O"
ราคาขนาดนี้ จะมีอะไรให้กินบ้าง ไปดูกันเลยครับ let's go~

หมายเหตุ* รสชาติและความคุ้มค่า ถือเป็นความเห็นส่วนบุคคล
และจะขอบคุณมาก ถ้าไม่เอาภาพไปใช้ในทางผิดๆนะครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 53 20:10:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com