Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อ่านบทความสัมภาษณ์เจ้าของ KK หรือยังค่ะ (เอ่อ ต้องขอโทษไว้ก่อนนะค่ะถ้ามันไร้สาระไปนิด) ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้ต่อต้านกระแสนะค่ะ แล้วก็ยอมรับว่าอร่อยดีค่ะแต่ให้ซื้อทานบ่อยๆ คงไม่ไหว คืออ่านแล้วก็ตกใจนิดนึง แอบคิดในใจว่าโอ้โห้กำไรต่อชิ้นนี้เท่าไรกันนะ ก็เข้าใจนะค่ะว่าเป็นธุรกิจ มันต้องมีการลงทุนและได้กำไร แต่เราคิดว่าอยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ ในพันทิปได้อ่านกันค่ะ
ปล.ไม่รู้ว่าจะเป็นประโยชน์หรือเปล่า แต่ไม่รู้ว่าทำไมอยากแบ่งปันให้หลายๆ คนได้อ่านอ่ะ
http://www.positioningmag.com/magazine/details.aspx?id=90073

จากคุณ : champoon
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 53 09:40:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com