Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

|!|!|!|!|!| Schnuggy |!|!|!|!|!| ชนุ๊กกี้เข้าครัว=มือใหม่หัดนึ่ง=ซาลาเปา ส่งการบ้านคุณดาวจ๋าคนซน กับคุณ:หมาดำปราณบุรี== ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  วันนี้ขอขึ้นหัวกระทู้เลียนแบบน้องยู้มั่งนะจ๊ะ แต่เป็นมือใหม่หัดนึ่งซาลาเปาค่ะ

ลูกสาว  ขอบคุณคุณดาวจ๋าคนสวย กับ คุณ หมาดำปราณบุรี มากๆค่ะ  นี่เป็นลิ้งค์ของคุณหมาดำค่ะ  เรียกชื่อนี้สั้นๆแล้วยังไงก็ไม่รู้นะ

http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2009/08/D8222011/D8222011.html

ลิ้งค์นี้คุณดาวจ๋าเป็นคนหามาให้ค่ะ และยังให้คำปรึกษาในฐานะเป็นผู้เชี่ยวชาญกว่า(เรา)  จนหลังไมค์ควันขึ้นค่ะ

วันนี้เปิดกระทู้กันแบบนี้ค่ะ  มีลุ้น มีลุ้น อิอิ

โชว์เครื่องมือกับเครื่องปรุงก่อน ไม่ครบหรอกค่ะ ที่ลืมก็อีกเยอะค่ะ

จากคุณ : Schnuggy ชนุ๊กกี้
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 53 22:24:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com