Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D9922259/D992225.html ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากเมื่อวานวันเกิดคุณหมอพรครับ

จับพลัดจับผลู ได้ไปเรียนทำขนมกับคุณหมอ และเพื่อนๆชาวก้นครัวหลายคน

หมอใจดีมากครับ  ทั้งสอนทำขนมเป็นวิทยาทาน  ทั้งแจกอุปกรณ์  และเปิดโอกาสให้ได้พบปะสังสรรค์กัน
  พี่ตู่เจ้าของร้าน โอฮาโย่ก็น่ารัก  อุตส่าอณุญาติให้พวกเราไปบุกร้านกันวุ่นวาย  แถมยังทำน้ำเงี้ยวเลี้ยงด้วย  อร่อยมากๆครับ

ส่วนพี่ๆ เพื่อนๆก็น่ารักกันทุกคน  เรียนทำขนมสนุกครื้นเครง  :)

ต้องสุขสันต์วันเกิดคุณหมอพร และขอบคุณทุกๆคนนะครับ  ที่ทำให้พวกเราได้มีโอกาสดีๆแบบนี้

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 53 10:17:28

จากคุณ : ทางผ่านที่จารจำ
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 53 10:14:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com