Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((กระทู้แจกกิ๊ฟ)) ใครมีสูตรขนม หรือสูตรอาหาร ที่เคยทำแล้วติดใจ ทำทีไร ต้องสูตรนี้...เอามาแลกกิฟนะคะ (เหลือ 53 กิ๊ฟค่ะ) ติดต่อทีมงาน

เคยอ่านกระทู้ที่ห้องแป้ง มีคนบ่นเรื่อง ตั้งกระทู้แลกกิ๊ฟรกบอร์ด  
ปกติกิ๊ฟเราก็ไม่ค่อยจะเหลือค่ะ แต่เดือนนี้เหลือซะ 53 กิ๊ฟแน่ะ  
กลัวว่าตั้งกระทู้แลกกิ๊ฟ แล้วจะรกบอร์ด ไม่มีสาระ  
เอาเป็นว่า เอากิ๊ฟที่ยังเหลือ มาล่าหาสูตรอร่อยๆ ที่เพื่อนๆติดใจกันดีกว่าค่ะ  

ได้ทุกหมวดนะคะ เบเกอรี่ ไอศกรีม อาหารไทย อาหารฝรั่ง ขนมไทย ฯลฯ เอามาเลยค่ะ

ลืมบอกค่ะ..ใครมีสูตร ทาร์ตไข่ เอามาเลยค่ะ ให้กิ๊ฟเป็นพิเศษ อิอิ

ไม่เกินห้าทุ่มนะค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาา

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ย. 53 20:12:07

จากคุณ : elin
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 53 20:06:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com