Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในห้างฯ SuPeR คุ้ม กับ "MK Gold Buffet"@Esplanade รัชดาครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ก็มาปล่อยของดองอีก กับร้านที่หลายคนโปรดปราน
เเต่คงไม่ค่อยอยากเข้าไป เพราะเห็นราคาแพงแล้วเหงื่อตก
ก็คือ MK Gold นั่นเองครับ
ถ้าถามว่า MK Gold ต่างจาก MK เเดง ยังไง เท่าที่ทราบ
อาหารแพงกว่า แต่ดูดีกว่า คิดค่าน้ำชาด้วย
สำหรับผม ถ้าไม่มีบุฟเฟ่ให้ทาน ผมคงไม่ขอเข้าไปล่ะครับ แฮะๆ
ยิ่งราคาน่าคบด้วย 349 เนต....เวลาทาน 1 ชั่วโมงครึ่ง ยิ่งน่าไปลอง
แต่มีข้อจำกัดที่....ที่สุดคือ มีเฉพาะวันธรรมดา จ อ พ พฤ ศ ยกเว้นวันหยุดนักขฤกษ์ต่างๆ
สำหรับผมก็คงต้องลางานไปทานเท่านั้นล่ะครับ
และเเล้วก็ได้ฤกษ์ลางานไปทาน ก็คิดว่าจะสาขาไหนดี
คิดไปคิดมา ไปสาขาเอสพลานาด รัชดาล่ะกัน ไปง่ายด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน
แถวสาขานี้ ยังเป็น MK Gold สาขาแรกที่จัดบุฟเฟ่ด้วย
เอาล่ะครับ พูดมากจังเลยเรา วันนี้ มาอร่อยกันเลยครับ

รายละเอียดบุฟที่อื่นๆ
http://www.mkrestaurant.com/buffet.php

แก้ไขเมื่อ 07 ธ.ค. 53 21:14:03

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 53 19:49:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com