Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ครัวต่างแดน ... ไปกอดเพื่อน กอดฮ่องกง # 2 ...>>>{แตกประเด็นจาก D10005112} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ มิตรรักก้นครัวเมืองไทย และต่างประเทศ

วันนี้ มาต่อกระทู้กอดฮ่องกง กันต่อค่ะ  
ต้องรีบจบ  ก่อนที่ คุณทนายอ้วน จะกลับมารีวิว

กระเช้า นองปิง ค่ะ
ติ๋วเลือก เสียวขาไป ส่วนขากลับธรรมดาค่ะ

เพราะว่า เลือกนั่งเคเบิ้ล แบบกระจก ขาไป
ส่วนขากลับ นั่งเคเบิ้ล ธรรมดา ค่ะ

มองลงไปด้านล่าง จะเห็นทะเล ภูเขา  เสียวพอประมาณ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 53 01:37:36

จากคุณ : หมู (ตัว) อ้วน
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 53 23:13:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com