Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

******* [ขนมจีนน้ำยา...ไข่] มังสวิรัติ อร่อยง่ายๆ ไม่เบียดเบียน ********** ติดต่อทีมงาน

ห่างหานจาก "ก้นครัว" ไปเสียนานค่ะ วันหยุดทั้งที เริ่มๆ จะเบื่ออาหารค่ะ นึกอยากทานขนมจีน ดูวัตถุดิบแล้วจึงได้เมนูนี้มาฝากกัน "ขนมจีนน้ำยาไข่" สำหรับชาวมังสวิรัติที่ทานไข่ได้ค่ะ เป็นเมนูใหม่ที่เพิ่งนึกออกตอนที่ทำ..ทำไปก็คิดไปว่าวันจะออกมาในรูปแบบไหน แต่ว่าผลเป็นที่น่าพอใจค่ะ ผู้ทดลองทานรับรองความอร่อยมา 5 ดาวเลยทีเดียว..(^_^) มาเริ่มกันเลยนะคะ

จากคุณ : ครัวหัวหอม
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 53 15:30:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com