Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถาม สถานที่จัดงานเลี้ยง ประมาณ 50 คนครับ ติดต่อทีมงาน

งานแนวปาร์ตี้ปีใหม่เนี่ยแหล่ะครับ ประมาณ 50-60 คน เป็นหนุ่มสาววัยทำงาน

อาจต้องอาศัยเวทีหรือพื้นที่ประมาณนึงครับ ในการเล่นดนตรีและการแสดง
โดยมีธีมงานเล็กน้อย พอให้ได้แต่งตัวกันมาสนุกสนาน
เลยอาจจะต้องมีที่มิดชิดหรือส่วนตัวหน่อยให้พอไม่อายกันนิดนึง

งบประมาณ 400 - 800 บาทต่อหัว
หรือ ประมาณ 30000 บาทบวกลบ ประมาณนั้น
ประกอบด้วยค่าสถานที่ ค่าอาหารและเครื่องดื่มทั่วไปไม่รวมแอลกอฮอล์

มีที่ไหนที่เหมาะสมกับกิจกรรมดังกล่าวมั้ยครับ  รบกวนแนะนำด้วย
ซึ่งด้วยงบประมาณนี้พอจะปิดร้านเล็กๆซักร้านได้หรือเปล่า
หรือห้องจัดเลี้ยงในร้านอาหาร หรือ โรงแรมไหนที่พอได้บ้าง

พยายามลองหาแล้วทั้งในและนอกเว็บ  แต่เจอแบบไม่ตรงกับกิจกรรมเท่าไหร่
หรือรายละเอียดไม่มากพอ เลยขอตั้งกระทู้ถามซักโพสนะครับ

อ้อ ถ้าได้ละแวกเกษตร หรือโดยรอบก็จะดีหน่อย เพราะส่วนใหญ่คุ้นเคย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Yuchitin
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 53 02:57:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com