Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Chubby Lawyer Cafe' - ทนายอ้วนชวนหิว - โหว ... เส็ก ฮ่องกง .. episode II - Hay Hay Roast Meat Restuarant ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ..

กลับถึงเมืองไทยด้วยความปลอดภัยทุกประการครับ ฮ่าๆๆๆ .. มีอาการเจ็บเท้าเล็กๆ เพราะเจ้ารองเท้าตัวดีที่พื้นสึกก่อนวัยอันควร ทั้งๆที่เพิ่งซื้อก่อนไปฮ่องกงได้ไม่ถึง 3 เดือน ใส่ไม่เกิน 10 ครั้ง พอพื้นรองเท้าสึกแล้วจะทำให้เจ็บอุ้งเท้ามากๆ เดือดร้อนต้องซื้อรองเท้าคู่ใหม่ อิอิอิ

สำหรับทริป "มาเก๊า - ฮ่องกง" คราวนี้ใช้เวลาอยู่ที่มาเก๊า 4 วัน ส่วนอีก 6 วันอยู่ในฮ่องกงครับ เราไปมาเก๊าแนก่อนแต่พอดีรูปอยู่ในโน๊ตบุคของผมที่อยู่กะคุณผู้ชาย (งง.. มั๊ยครับ .. อิอิอิ) ก็เลยโพสฮ่องกงก่อนดีกว่าครับ

ร้าน   Hay Hay Roast Meat Restuarant เป็นมื้อแรกของเราในฮ่องกงหลังจากที่โล้เรือเฟอร์รี่มาจากมาเก๊า มาถึงก็บ่ายกว่าแล้ว ท้องร้องจ๊อกๆตลอด เลยหาอะไรใกล้ๆโรงแรมกินกันครับ ... พอดีร้านนี้เป็นร้านที่ทั้งในเวบฮ่องกงแฟนคลับ  และในเวบของฮ่องกงเองแนะนำ วันนี้มีโอกาสดีก็ลองซะหน่อยครับ

Hay Hay Roast Meat Restuarant

แก้ไขเมื่อ 20 ธ.ค. 53 15:39:30

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 53 15:10:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com