Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[Bell_HuB-review] Sunday Brunch ของห้องอาหารดัง Colonnade @ The Sukhothai Bangkok *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับพี่น้องก้นครัว  ช่วงนี้ใกล้ทั้งคริสมาส ทั้งปีใหม่
มีท่านใดเตรียมตัวไปเที่ยวหรือไปฉลองกันบ้างครับ (^^)
ถ้าใครจะไปเที่ยวหรือไปดื่มฉลอง ก็ให้ระวังเรื่องความปลอดภัยไว้ด้วยครับ
ด้วยความเป็นห่วงครับ หุหุ

กระทู้นี้ถือเป็นกระทู้ลัดคิวเลยครับ
เพราะเพิ่งไปมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง ( ปกติชอบดอง )
จากความเห็นส่วนตัว คิดว่าเป็นมื้อ Brunch ที่ดีมากๆที่หนึ่งเลยครับ

Sunday Brunch ของที่นี่ ผมเคยได้ยินชื่อเสียงมานานละครับ
แต่ยังไม่ได้ลองซักที ด้วยเหตุผลบางประการ หุหุ

โรงแรมอยู่บนถนนสาธรครับ อยู่ใกล้ MRT ลุมพินีครับ
ไม่ร่ายยาวละไปดูเลยดีกว่าครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 53 23:15:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com