Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ บุฟเฟ่ต์ โรงแรม แบบราคาประหยัด 300-350 บาทต่อหัวอ่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะพาน้องๆที่ออฟฟิศไปเลี้ยงค่ะ  หลายคนอยู่เหมือนกัน  อยากได้เป็นบุฟเฟ่ต์นานๆชาติ ถ้ามีญี่ปุ่นด้วยก็จะดี  คือน้องๆที่ออฟฟิศไม่เคยทานตามโรงแรมเลยค่ะ  ซึ่งเราเองก็ไม่ได้มีงบมาก ไหวที่รวมแล้วไม่เกิน 300-350 บาทต่อหัวอ่ะค่ะ  นานๆทีอยากพาไปที่ดีๆหน่อย (คิดว่าถ้าราคาต่อหัวซัก 300-350 บาท สำหรับพนักงานขั้นปฎิบัติการ ก็จัดว่าน่าจะตื่นเต้นมากๆแล้วอ่ะค่ะ) แต่หากไม่ได้เป็นโรงแรมจริงๆ ก็ขอเป็นร้านที่ดูดีๆ ดูแล้วมันพิเศษกว่าพวกบุฟเฟ่ต์บาร์บิคิว หมูกระทะทั่วไปด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Talk-Ka-Teb
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 53 11:55:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com