Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<SpinneckeR>> อาหารเช้าคุณเมียเวอร์ชั่นกล้องมือถือ เชิญชิม "อุด้งผัดพริกเผาหอยเชลล์" แซ่บกันแต่เช้าเลยทีเดียว !! ติดต่อทีมงาน

ไม่ใช่ครับ... มันไม่ใช่อย่างที่ลือกัน...

...ผมยังรักกันดี

...เตียงไม่ได้หัก

...ไม่ได้มีนางเอกหน้าแขกเป็นมือที่สาม

...เมียไม่ได้หอบลูกหนีไปอเมริกาแต่อย่างใด

...ยังมีข้าวเช้าให้เคณเมียกินเหมือนเดิมทุกประการครับ

แต่สาเหตุที่ไม่ได้รีวิวคือ...มันหาเวลาอู้งานไม่ได้จริงๆครับ ฮือๆๆๆ

แต่วันนี้พออู้ได้แล้วล่ะ เนื่องจากใกล้สิ้นปี ผู้คนเริ่มใส่เกียร์ว่างกัน ผมเลยไม่อยากสวนกระแส ขอซักทู้ละกันนะจ๊ะ 5555

อาหารเช้าคุณเมียในกระทู้นี้เพิ่งทำหมาดๆเมื่อวานเลยครับ ทำกันตอนเช้าๆ แล้วใช้มือถือถ่ายรูปเอา เนื่องจากลืมเอากล้องมาจากที่บ้าน ดังนั้นรูปเลยอาจจะไม่แจ่มเหมือนเคย ก็ต้องขออภัยด้วยครับ

วันนี้ก็ตามปรกติครับ เปิดตู้เย็นเจออะไรก็เอาไอ้นั่นแหล่ะมายำรวมกันแบบ mix and match บ้าง ไม่ match บ้าง

อย่างแรกที่เจอเลยก็คือเส้นอุด้งของยัยหนูครับ ซื้อมาเยอะเลย จิ๊กมากินซะหน่อย จัดการเอามาลวกในน้ำเดือด อย่าให้นิ่มมาก เอาพอหนุบๆแล้วรีบเอามาล้างในน้ำเย็น ใส่ตะกร้าสะเด็ดให้แห้งครับ

จากคุณ : Spinnecker
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 53 16:40:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com