Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

OOOOO - TRUFFLE ทรัฟเฟิล TRUFFLE เยอะมากๆที่ Biscotti @ Four Seasonsค่ะ - OOOOO ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ =)

ช่วงนี้ขยันเลยเข้ามาโพสบ่อยกว่าปรกติ คงเพราะเดือนนี้เป็นเดือนแห่งการเฉลิมฉลองอย่างแท้จริงด้วยค่ะ

เมื่อวันศุกร์ได้มีโอกาสไปทานดินเนอร์กับครอบครัวที่ร้านโปรดตลอดกาล Biscotti ที่โรงแรม Four Seasons ค่ะ เพี่ะเค้ามีเมนูพิเศษที่กำลังจะหมด (รู้สึกว่าหมดวันนี้นะคะ) ซึ่งคือ Truffle Dinner ค่ะ

(Please visit my blog for more info ka: http://mysousvidelife.wordpress.com/2010/12/05/i-dream-in-truffles/)

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 53 22:01:32

จากคุณ : nidabun
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 53 21:43:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com