Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

OOOOO - ควันหลง CHRISTMAS กับรูปและไอเดียการจักบุฟเฟ่ต์ขนมแบบน่ารักๆ- OOOOO ติดต่อทีมงาน

Happy new year 2011 นะคะเพื่อนๆชาวก้นครัว

วันนี้นำรูปจากงานเลี้ยงx'masที่บ้านมาแชร์ค่ะ ทุกๆปีที่บ้านจะจัดงานเลี้ยงสังสรรค์กันเป็นการใหญ่ในวันx'mas และปีนี้ก็เช่นกันค่ะ

ไอรู้ตัวว่ามีหน้าที่รับผิดชอบในส่วนของขนม และการจัดดอกไม้ ก็มานั่งคิดนอนคิดว่าจะจัดเป็นแนวไหนดีค่ะ มาลงตัวเอาที่ธีมขาวแดงค่ะ เพราะโดยส่วนตัวไม่ชอบสีแดงงและเขียวอยู่ด้วยกัน :)

(ดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ http://mysousvidelife.wordpress.com/2011/01/02/a-merry-belly/ ค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 02 ม.ค. 54 22:32:46

จากคุณ : nidabun
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 54 22:31:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com