Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=^___^=(((((((((...ขนมจีนน้ำเงี้ยว...มาพร้อมบอกงานบุญ...จ้า...)))))))))...=^___^= ติดต่อทีมงาน

รักคุณ

อรุณสวัสดิ์จ้าเพื่อนๆห้องก้นครัว..
ถึงวันทำงานอีกแล้ว วันแห่งความสุขมันหายวับไปกับตา

วันนี้มีน้ำเงี้ยว ในวันที่ไม่มีขนมจีนมาฝาก สาวน้อยปะแป้ง

รักคุณ

พร้อมบอกบุญค่ะ วันเสาร์ที่  8 มกราคม 2554 จะไปแจกอุปกรณ์การเรียนเด็กๆที่โคราช ที่บ้านน่ะค่ะ
เมื่อปีที่แล้วก็ไปทำแล้วรู้สึกสุขใจค่ะ
เมื่อวันก่อนบอกเพื่อนๆที่เวปถ่ายภาพ แล้วก็แอบคิดถึงพี่วัฒน์ (Over Eat) จะบอกพี่วัฒน์ดีไหม
คิดไปคิดมา ไม่บอกดีว่า เพราะว่าเราก็ไม่เคยไปช่วยงานบุญของพี่วัฒน์เลย  
แต่ถ้าพี่วัฒน์ โทรมาก็จะบอก เกรงใจมากๆ  

และแล้ว...ในคืนนั้นพี่วัฒน์ก็โทรมาจริงๆ ก็เลยได้ปรึกษาพี่วัฒน์ เรื่องการทำอาหารเลี้ยงเด็กๆ
พี่วัฒน์บอกว่าถ้าว่างก็อาจจะได้ไปด้วย ขอบคุณมากๆค่ะ
เพื่อนๆห้องก้นครัว ถ้าจะร่วมทำบุญ ติดต่อที่พี่วัฒน์นะคะ

หรือที่ดิฉันก็ได้ค่ะ ขอเป็นอุปกรณ์การเรียนค่ะ

รักคุณ

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาทักทายค่ะ

ภาพเก่าเมื่อปีที่แล้วค่ะ    ฮ่าฮ่าฮ่า  ตัวเท่าเด็กๆเลย

จากคุณ : เหมียว beautycats
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 54 05:17:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com