Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบ วิธีต้มลูกเดือย ให้อร่อย ติดต่อทีมงาน

อยากทราบวิธีต้มลูกเดือยให้อร่อยครับ คุณแฟนเข้าหลักสูตรลดน้ำหนัก ก็เลยไปซื้อมาต้ม คราวนี้ต้มมาแล้วแข็งไม่ใส ไม่อร่อยก็เลยขี้เกียจฟังเสียงบ่น

รบกวน พี่ๆ บอกเคล็ดลับวิธีต้มให้ลูกเดือย นิ่ม และ ใสๆ หน่อย ครับผม

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : สองลิตรร้อย
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 54 10:12:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com