Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้านนี้พลาดละ Google Translate = =' ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
ปกติเราไม่ได้มาโพสอะไรห้องนี้อะไรบ่อยหรอก
แต่แวะเข้ามาบ่อยอยู่ มาดูของกิน - - ได้แต่น้ำลายไหล
พอดีเป็นพี่สาวถ่ายมา ฮาดี อ่านแรกยังงงๆ ไม่ค่อยเก็ท
มาดูกันเหอะ ไม่ไหวจะเคลียร์ หนูคิดว่าน่าจะใช้บริการ google translate นะ
เฮ้อออ

VV
V
V
*********แก้ ไม่ทราบนะว่าใช้โปรแกรมไหนแปล แต่ไม่ได้ make แน่นอน ไปสั่งอาหารค่ะเลยเห็น ล้าน % no make
***อ่านๆ******แก้ ขอบคุณทุก คห  ขอโทษ กูเกิ้ลด้วยนะคะ T^T ไม่รู้จะแก้ topic ยังไง
********* ร้านนี้ไม่ได้อยู่ในกทม มันอยู่จังหวัดที่เนื้อโพนยางคำอร่อยที่สุดดดด 555(เว่อร์ - -)
********* พอดีเค้าน่าจะทำเมนูใหม่ เพราะไปบ่อยอยู่ สงสัยทำใหม่ฉลองปีใหม่

********* ขอบคุณทุกคนที่มา comment เป็นกระทู้แรกที่ติด top ขอบคุณสามชิกก้นครัวค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ม.ค. 54 20:46:10

แก้ไขเมื่อ 06 ม.ค. 54 20:45:57

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 54 17:04:32

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 54 17:01:34

แก้ไขเมื่อ 04 ม.ค. 54 22:40:04

จากคุณ : ป๊อป อินดี้
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 54 19:14:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com