Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) ชวนไปหม่ำร้านอาหาร Fusion Food Thai - Italian "" INDY KITCHEN "" ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ชาวก้นครัว  อากาศเริ่มเย็น ๆ อีกแล้ว รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ยู้เริ่มไม่สบายอีกแล้ว  แหะ ๆ จริง ๆ ไม่สบายกับยู้เป็นของคู่กันจริงๆ เลย อายจัง

วันนี้ชวนไปหม่ำอีกแล้วค่ะ  เป็นร้านน่ารัก ๆ อาหารรสชาติโอเลยนะคะ  ทุกเมนูเป็นแบบ Home - made  ชอบตรงที่ว่าร้านจะ Mix & Match อาหารได้เข้ากันจริง ๆ ค่ะ ถูกปากคนไทยจังเลย

ไปหม่ำด้วยกันเลยนะคะ

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 54 21:23:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com