Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในห้างฯ ไม่ได้ไปมาเกือบปีกับ Yakiniku สุด Hip "Giants / ไจแอ้นทส์"@Future Park รังสิตครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
มาอร่อยแบบปิ้งๆย่างๆท้าลมหนาวบ้าง ไม่หนาวบ้าง กันบ้าง อะไรบ้าง
(จะบ้างเยอะไปถึงไหนเนี้ย.......)
กับร้านเนื้อย่างที่มีกระทู้ถามถึงทุกวีค
ประมาณว่า ร้านนี้อร่อยมั้ย ร้านนี้กะร้านนี้ไปไหนดี บลาๆๆๆ.......
ยิ่งตอกย้ำความเป็นร้านสุด Hip ที่พูดถึงแล้ว ต้องจุดพลุ พลุ พลุ พลุ
ถ้ามาถามผม ร้านนี้กะร้านนี้ ร้านไหนดี ผมก็จะตอบไปว่า ไปทั้งสองร้านล่ะครับ
ต่อมลิ้มรส ลิ้นของคนเรา ไม่เหมือนกัน Believe Your ลิ้น ไปล่ะกัน
สาขานี้ เพิ่งเปิดเมื่อต้นปีที่แล้ว ก็ได้ร่วมโอเพ่นนิ่งกับเพื่อนๆก้นครัวมาด้วย
ผ่่านมาครบปี ผมก็ไม่ได้ไปอีกเลย จนมาถึงครั้งนี้ล่ะครับ
คงผ่านตา ผ่านตามาบ้างเเล้ว กับโปรสุดยั่วใจ 290 บาทเนต
แต่สำหรับผม ผมว่า 450 นี้ล่ะครับ คุ้มแล้ว กุ้งแม่น้ำ น้องสมรย่าง เนื้อๆ
พูดมาเยอะจังวันนี้ มารับชมกันเลยครับ

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 54 19:55:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com