Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บลูเบอรี่ชีสพาย ออกสื่อครั้งแรกค่ะ ... ติดต่อทีมงาน

@^^@ หัดทำครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 ค่ะ ตั้งใจว่าจะทำเป็นอาชีพเสริม
ตอนนี้พึ่งเริ่มเรียนรู้การทำขนมค่ะ เท่าที่อ่านมาอันนี้ง่ายสุดเลย ^^"

... เตยอยากจะขอฝากตัวอวบๆไว้กับห้องก้นครัวด้วยค่ะ อิอิ
ต่อไปตั้งใจจะหัดทำ พวกเค๊กส้มได้มั๊ยคะ ควรเริ่มจากอะไรก่อนดี
เตยไม่เป็นอะไรเลยค่ะ ยังไม่สามารถไปหัดเรียนได้อะค่ะ  
เมื่อวานไปเดินๆ ดูเตาอบยี่ห้อ otto ที่แม็คโคร
ราคาไม่เกิน 3.000 บาท พอได้มั๊ยคะ  รบกวนกูรูชี้แนะ ...

ขอบคุณค่า

จากคุณ : คุณแม่น้องฝอย
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 54 00:37:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com