Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

555 ขอเสนอของที่ระลึก งานรวมพลคนก้นครัวMeeting54 เป็นถุงผ้าใส่กล่องเค้ก สกรีน"ชื่องาน" ค่ะะะะะะ ติดต่อทีมงาน

เห็นเพื่อนหลายคนกำลังดำเนินการ เรื่องงานMeeting54  

พวกเรามาช่วยออกความคิดเห็นเรื่องของชำรวยกันดีกว่า  

มุกขอเสนอ "ถุงผ้าใส่กล่องเค้ก"  ค่ะ  (ถุงผ้าธรรมดา ฐานถุงเย็บให้กว้างเพื่อนใส่กล่องเค้กเดินทางได้ ประมาณนั้นค่ะ)

ถุงผ้าที่ว่า......."เคยเห็น ที่ร้าน..บ้านขนม เค้าแถมค่ะ"

เพื่อนช่วยกันเสนอไอเดียน่ะค่ะ  กลุ่มคนที่ทำงานจะได้เอาไอเดียที่เพื่อนเสนอมาโหวตกันค่ะ
เสื้อ >> ..ต้นทุนสูงไปค่ะ
ถุงผ้า  >>  ..
อื่นๆ  >>  รอคุณอยู่ค่ะ  "บอกมาซิค่ะ  ช่วยกันคิดค่ะ"

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 54 11:56:56

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 54 11:55:22

จากคุณ : nutmook
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 54 00:37:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com