Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรมกับ Dinner ณ "Chatuchuk Cafe" Part 1@Sofitel Centara Grand ลาดพร้าวครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ไม่ได้โพสมาหลายวันเลย ช่วงนี้หลายที่อากาศหนาว เปลี่ยนแปลงบ่อย
ฟังข่าว เห็นว่าบางพื้นที่มีอากาศถึง 3 ฤดูเลย ยังไงก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ
เข้าเรื่อง ก็มาอร่อยในโรงแรมนี้กันครับ กับห้องอาหารนานาชาติ
ซึ่งเพิ่งเปิดจากการปิดปรับปรุงไปไม่นาน
หลายท่านคงทราบดีว่า เวปๆนึงมีการขายวอชเชอร์ของห้องอาหารนี้
และผมก็ได้สอยมา กะจะไปลิ้มลองล่ะครับ

เรื่องราคาของห้องอาหารนี้ ผมไม่ได้สอบถามมา
ยังไงก็ลองโทรสอบถามล่ะกันนะครับ 02-541-1234
แน่นอนว่าโรงแรมเครือนี้ บัตรแอคคอร์ เซ็นทรัลโกลด์การ์ด มีโปรโมชั่นอยู่ตลอด
ปล เห็นในวอชเชอร์บอกราคาเต็ม 1165 บาท
ราคาที่ได้มา 570 บาท

แก้ไขเมื่อ 17 ม.ค. 54 21:09:04

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 54 19:45:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com